Rydym yn defnyddio cwcis ar y wefan hon i wella sut mae'n gweithio a sut mae'n cael ei ddefnyddio.      Rheoli   |   Polisi preifatrwydd

Accept & Continue

Dysgu

  • CY
  • Dysgu
  • Dosbarthiadau a Gweithdai

Dosbarthiadau a Gweithdai

Mae pob un o'r dosbarthiadau a restrir isod yn cael ei gynnal yn Chapter yn wythnosol. Cysylltwch â'r person perthnasol am fwy o fanylion.

 

Dydd Llun

9:15–13:15 Monkey Music (Babies & toddlers) - 01656 649190 / cardiff@monkeymusic.co.uk

18:00-19:00 Zumba Cardio (Adults) - Tina Otto 07970 874938

18:00-19:20 Martial Arts (Children 7–14) Tang Soo Do - Mr Turton  07568 394818 / www.walestangsoodo.co.uk

18:15-21:15 Clonc on yn Cwtch - Conversational Welsh in the Cwtch (free)

19:30-21:30 Martial Arts (15+) Tang Soo Do - Mr Turton  07568 394818 / www.walestangsoodo.co.uk

20:00-21:00 Aikido (Adults) - Fudoshin Aikido 02920 317033

 

Dydd Mawrth

9:30-12:00 Carry Me Close Sling Safe - in the Cwtch

16:30-19:30 Dance for Children (Ages 2-13) - Tap, Modern - Frankie Rae School of Dance 02920 235481 / 07929 511414

18:00-20:00 Flamenco (Adults) (18:00-19:00 Intermediate; 19:00-20:00 High Intermediate) - Alejandra Velasco  07766 562990 / www.corazonflamenco.net

18:00 - 21:00 Rhythm Tap (Adults) (6.15pm-7.15pm Improvers, 7.15pm-8.15pm Intermediate, 8.15-9.15pm Advanced) - David Schönthal info@rhythmtapcardiff.com

18:15-20:30 Fitness Pilates (Adults) - Tina Otto  07970 874938

 

Dydd Mercher

10:00-11:00 Zumba Cardio Workshop (Adults) - Tina Otto  07970 874938

16:15-21:15 Ballet for Children - Mandy Morris 02920 220451

17:30-21:30 Technicolour Choir (Adults) - Patrick Steed technicolourchoirs@gmail.com

18:00 - 21:00 Rhythm Tap (Adults) (6.15pm-7.15pm Improvers, 7.15pm-8.15pm Beginners 2, 8.15-9.15pm Beginners 1) - David Schönthal info@rhythmtapcardiff.com

 

Dydd Iau

9:30 - 11:00 Little Notes (18 months+) - Judith Souter 02920 026559 / www.littlenotes.co.uk/cardiff

11:00-12:00 Adult Ballet - Rachel Brenan 02920 531112 

16:15-21:15 Ballet for Children - Mandy Morris 02920 220451

18:00-20:00 Flamenco (18.00-19.00 Beginners; 19.00-20.00 Improvers) - Alejandra Velasco 07766 562990

19:30-20.30 Fitness Pilates (Adults) - Tina Otto 07970 874938

20:45-21:45 Aikido - Sho-Bu-Kan 07884 188128

 

Dydd Gwener

9:15-13:15 Monkey Music 

9:45-11:45 Chapter Singers (Adults) - Laura Bradshaw 01446 401209 / www.laurabradshawmusic.com

9:45 - 13:30 Groundwork Pro - Dance

18:30-19:30 Mark Jermin Stage School - 01792 458855 / info@markjermin.co.uk

 

Dydd Sadwrn

9:00-18:00 Ballet for Children - Mandy Morris 02920 220451

10:00-12:00 Junior Actors Workshop - Jamie Lee 02920 250566 / jamie@actorsworkshop.co.uk

13:00-17:00 Flamenco - Jose Garcia 01633 865325

 

Dydd Sul

10:30-12:30 Ballet for Children - Mandy Morris 02920 220451

17:00- 18:00 Beginners Yoga - Johanna Paxton 07515 028072 / johannapaxton.com

18:00-19:00 Ballet for All - Aleksandra Jones

 

Dysgu